Saturday, June 15, 2019

Wenzetu Wanasoma Vitabu

Nilikwenda Mall of America  Juni tarehe 8, nikapitia kwenye duka la Half Price Books mjini Apple Valley, kama ilivyo kawaida yangu.

Nilianzia sehemu ambapo vinawekwa vitabu vya Ernest Hemingway, halafu nikaenda sehemu yenye vitabu vilivyopunguzwa bei zaidi ("clearance."). Halo niliona hali inayoonekana pichani, watu wakiwa wanapekua na kuangalia vitabu, na wengine wakisubiri fursa hiyo.

Hao wenzetu wamelelewa hivyo. Wanaona vitabu ni muhimu maishani mwao. Dunia ya leo na kesho ni ya maarifa na ujuzi. Itawaendea vizuri wanaowekeza katika elimu. Utamaduni wa kusoma vitabu uwe kipaumbele cha wote.


2 comments:

Anonymous said...

Siku zote ninajifunza kitu toka kwako.
Asante sana

rodric camela said...

Huu ni lazima ushuhudia usomaji na kila mtu, nipo hapa kuruhusu ulimwengu wote kujua kuhusu mtu aliyeokoa uhusiano wangu na mtu huyu mkuu anaitwa Dr IZOYA. Hakika alifanya kazi nzuri kwangu kwa kumrudisha mpenzi wangu wa zamani ambaye aliniacha na kuahidi kamwe kurudi kwangu tena. Kwa hili, nimekuja kutambua kuwa kutoa maelezo ya Dk IZOYA kwa ulimwengu utafanya mengi mazuri kwa wale walio na nyumba zilizovunja au uhusiano kwa ajili yake ili kukusaidia kurekebisha uhusiano huo uliovunjika au ndoa yako. Unaweza kumfikia kupitia barua pepe yake: drizayaomosolution@gmail.com. Kuwasiliana naye na kuona jinsi tatizo lako litatatuliwa ndani ya 24hours. Pia mtaalamu katika mambo yafuatayo ...
(1) Unataka kurudi nyuma yako.
(2) Unataka kukuzwa katika ofisi yako.
(3) Unataka wanaume / wanawake kukufuate.
(4) Unataka mtoto.
(5) Wewe ni mjasiriamali na unataka kushinda mikataba
(6) Unataka mume wako awe wako milele
(7) Unahitaji msaada wa kiroho.
(8) Umeshambuliwa na unataka kupona fedha zilizopotea.
(9) Weka talaka
(10) Kualika kwa mila ya fedha
(11) Chagua uchaguzi