Kitendea Kazi


Hii picha ya kitabu changu imetoka kwa Abraham Thomas aishiye Mto wa Mbu, Tanzania. Ni kitabu ambacho yeye na wenzake wamekuwa wakikitumia katika shughuli za kuongoza watalii na katika mazingira mengine.

Ukiona jembe limechakaa, ujue linatumika. Kitabu hiki ni sawa na jembe. Mashuhuda ni waMarekani wenye shughuli yoyote na waAfrika, pia waAfrika kama Abraham Thomas wenye shughhuli yoyote na waMarekani. Kinaepusha migogoro na kuchangia ufanisi.

Comments

Popular posts from this blog

Kumbukumbu ya Kuzaliwa

Tenzi Tatu za Kale

Pesa za Majini